ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high precision linear voice coil motor ] การจับคู่ 226 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์กลมเสียงหมุนแม่นยํา Micro Linear Actuator สําหรับอุปกรณ์อัตโนมัติ
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, การแพทย์, เซมิคอนดักเตอร์, การบินและอวกาศ, การควบคุมวาล์ว, แพลตฟอร์มการสั่นสะเทือนและอ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
มอเตอร์วอยซ์คอยล์แบบหมุนตำแหน่งความแม่นยำสูงขนาดเล็กสำหรับแขนหุ่นยนต์
| น้ำหนัก: | 21.5ก |
|---|---|
| ความยาว: | 60 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า: | 15.5V |
การทดสอบความแม่นยํา เครื่องยนต์ห่วงเสียง ความถี่สูง Outlet Type Voice Coil Actuator
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
|---|---|
| Connector: | Molex |
| Resolution: | Hight |
มอเตอร์วอยซ์คอยล์ VCM ความแม่นยำสูงสำหรับงานตรวจสอบ 3 มิติ
| จังหวะทั้งหมด: | 6.4มม |
|---|---|
| แบบอย่าง: | VCAR0007-0064-00A |
| แรงสูงสุด: | 7.8N |
ความยาวของช็อต 75 มิลลิเมตร Linear Motor Actuator อลูมิเนียมสับสนธิ
| Current: | 4A |
|---|---|
| Weight: | Low |
| Stroke Length: | 75mm |
4.9A ปัจจุบัน Linear Voice Coil มอเตอร์เร่งสูง Compact Linear Actuator
| Peak force: | 65N |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Type: | Rectangular Type Actuator |
เครื่องดําเนินสายเสียงสายตอบสนองสูง สําหรับการตรวจสอบแผ่นแผ่นครึ่งประสาท
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | VCAB0044-0075-00A |
| น้ำหนัก (กรัม): | 38.6 |
เครื่องดําเนินสายเสียงแบบลินเนียร์แบบคอมแพคต์ มอเตอร์สายเสียง Vcm ความเร็วสูง
| Duty Cycle: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
เวลาตอบสนองสั้น โมดูลมอเตอร์โค้ลเสียง ระดับการตั้งตําแหน่งเชิงเส้นแม่นยําสูง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโด |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
มอเตอร์โค้ลเสียงหมุนระดับความแม่นยําสูงสําหรับการผลิตครึ่งตัวนํา
| ชื่อ: | มอเตอร์วอยซ์คอยล์แบบหมุน |
|---|---|
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
| เสียง: | ต่ำ |

