ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ industrial miniature vibrating motors ] การจับคู่ 125 ผลิตภัณฑ์.
แม็กเนตถาวร ความแม่นยําสูง สําหรับวาล์วแรงผลักดันขนาดใหญ่
| หมายเลขรุ่น: | VCAH0030-0100-00A |
|---|---|
| แรงสูงสุด(N): | 30น |
| แรงต่อเนื่อง: | 7.2น |
เครื่องดําเนินสอยเสียงหมุนระดับความถี่สูง 0.84N.M เครื่องดําเนินสอยหมุน
| ความถูกต้อง: | 0.05มม |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 6.3V |
| ประเภท: | โรตารีมอเตอร์ |
เครื่องดําเนินเสียงหมุนระบายความละเอียดสูง 20 ° การเคลื่อนไหวกระบวนการเคลื่อนไหว
| เสียง: | ต่ำ |
|---|---|
| พลัง: | 2W |
| แรงบิด: | 0.77 นิเมตร |
2.6N เครื่องดําเนินการที่มีประสิทธิภาพสูง เครื่องดําเนินการความเร็วสูงที่มีปารามิเตอร์ควบคุมที่ทันสมัย
| Speed: | High Speed (rpm) |
|---|---|
| Resistance: | DC |
| Actuator Constant: | 2.6N/W |

