ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ vcm ] การจับคู่ 112 ผลิตภัณฑ์.
อัตราการทํางานที่สูง อัตราการทํางานเสียงระดับสูง อัตราการทํางานโค้ลเสียง
| Material: | Aluminum Alloy |
|---|---|
| Actuator Constant: | 2.6N/W |
| Name: | High Performance Actuator |
High Frequency VCAR Series Voice Coil Motors For Medical Imaging
| จังหวะทั้งหมด: | 56.3mm |
|---|---|
| แบบอย่าง: | VCAR0087-0563-00A |
| แรงสูงสุด: | 87N |
High Speed VCAR Voice Coil Motors For Semiconductor Inspection Applications
| มิติโดยรวม: | 200*400*404มม |
|---|---|
| ลักษณะ: | อัตราเร่งสูง |
| สี: | สีเทาเงิน |
High Precision VCAR Series Voice Coil Motors For Automation Equipment
| จังหวะทั้งหมด: | 11.2มม. |
|---|---|
| แบบอย่าง: | VCAR0262-0112-00A |
| แรงสูงสุด: | 262N |
High Precision Micro VCAR Series Voice Coil Motors For Medical Devices
| ปกป้องคุณสมบัติ: | ปิดล้อมโดยสิ้นเชิง |
|---|---|
| การเร่งความเร็ว: | สูง |
| ความแม่นยำในการวางตำแหน่ง: | สูง |
เครื่องขับเคลื่อนกลมเสียงง่าย เครื่องขับเคลื่อนกลมขนาดเล็กแบบเรียบ สําหรับอุตสาหกรรมเครื่องมือไมโคร
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
มอเตอร์สกูลเสียงคอมแพคต์ความเร่งสูง มอเตอร์ขับโดยตรง พร้อมเครื่องควบคุม
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโด |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
เครื่องยนต์สอยเสียงเสียงเสียงเสียงต่ํา สําหรับเครื่องปั่น เครื่องยนต์เร่งสูง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโดสโคป, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
มินิ ลินีอาร์ โวสต์โค้ล อัตราการดําเนินการความแม่นยําสูง แบบเรียบ โมเตอร์โค้ลเสียงอากาศศาสตร์
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
โมดูลมอเตอร์โค้ลเสียงช็อตสต็อคปิดลุปเซอร์โว เลนเนียร์โมชั่นสเตจสําหรับเครื่อง CNC
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโด |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |

