ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ custom fully house voice coil actuator ] การจับคู่ 8 ผลิตภัณฑ์.
Custom Fully House Voice Coil Actuator เครื่องปั๊มการแพทย์แบบเส้นตรงมิกรออเตอร์ความถี่สูง
| Stroke Length: | 12mm |
|---|---|
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
| Weight: | Light |
ความรู้สึกสูง เครื่องขับเคลื่อนเสียงเสียงเต็มบ้าน น้ําหนักเบา VCM เครื่องขับเคลื่อนเสียง
| น้ําหนัก: | แสง |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 100 ล้านครั้ง |
| หมายเลขแบทช์: | YET-YQDJ64 |
แม็กเนตถาวร ความแม่นยําสูง สําหรับวาล์วแรงผลักดันขนาดใหญ่
| หมายเลขรุ่น: | VCAH0030-0100-00A |
|---|---|
| แรงสูงสุด(N): | 30น |
| แรงต่อเนื่อง: | 7.2น |
7.2 มิลลิเมตร ครบถ้วนเครื่องขับเคลื่อนเครื่องขับเคลื่อนเสียง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
445N ไดรเวอร์โค้ลเสียงทั้งบ้าน ไดรเวอร์มอเตอร์โค้ลเสียงหมุนหมุนสําหรับสแกนเลเซอร์
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, จักรยานไฟฟ้า, หุ่นยนต์, UAVs, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, เลนส์, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
เครื่องดําเนินเสียงสอยอัตราต่อเนื่องแม่นยําสูง สําหรับระบบชิ้นส่วนเครื่องจักรกล
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |
|---|---|
| พิมพ์: | ไมโครมอเตอร์ |
| แรงบิด: | คำขอ |
เครื่องดําเนินเสียงเสียงระดับแม่นยําสูง ความถี่สูง มิโครโมเตอร์ครบครันสําหรับเครื่องพิมพ์ 3 มิติ
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า: | VCAH0013-0070-00A |
| แรงต่อเนื่อง: | 4.2 น |
เครื่องยนต์แม่เหล็กถาวรขนาดเล็ก เครื่องยนต์กลมเสียงกลมกลมกลมกลมกลมกลมกลม
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโด |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
1

