ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high precision linear voice coil motor ] การจับคู่ 226 ผลิตภัณฑ์.
มอเตอร์สั่นสะเทือนแบบยืดหยุ่นขนาดเล็ก สําหรับระบบส่งและให้อาหารความถี่สูง
| คุณสมบัติการป้องกัน: | ปิดล้อมทั้งหมด |
|---|---|
| รุ่น: | VCAZ0010-0020-00A |
| จำนวนเสา: | 10 |
มอเตอร์สั่นสะเทือนความถี่สูง 25 วอลต์สําหรับหุ่นยนต์ endoscopic
| ประเภทมอเตอร์: | มอเตอร์สั่นสะเทือน |
|---|---|
| แรงสูงสุด: | 20.5น |
| ขนาด: | 10mm x 10mm x 3mm |
อัลลูมิเนียมสกัด Linear Actuator ความแม่นยําการตั้งตําแหน่งสูง ตัวกมุมประเภท Actuator
| Positioning Accuracy: | 0.1mm |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Type: | Rectangular Type Actuator |
มอเตอร์สั่นความเร็วสูง ความแม่นยําสูง สําหรับอุปกรณ์ครึ่งตัวนํา
| ประเภทมอเตอร์: | มอเตอร์สั่นสะเทือน |
|---|---|
| แรงสูงสุด: | 10น |
| ข้อมูลจำเพาะของรุ่น: | VCZA0010-0020-00A |
มอเตอร์สั่นความเร็วสูง ความถี่สูง สําหรับ 3C อิเล็กทรอนิกส์อัตโนมัติ
| ประเภทมอเตอร์: | มอเตอร์สั่นสะเทือน |
|---|---|
| แรงสูงสุด: | 4.2 น |
| ข้อมูลจำเพาะของรุ่น: | VCZA0010-0020-00A |
มอเตอร์สั่นสะเทือน VCAZ สำหรับระบบการจัดตำแหน่งภาพและการวางตำแหน่งด้วยแสง
| ประเภทมอเตอร์: | มอเตอร์สั่นสะเทือน |
|---|---|
| แรงสูงสุด: | 20.5น |
| ข้อมูลจำเพาะของรุ่น: | VCZA0020-0040-00A |

