ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ robot direct drive linear motor ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
การตอบสนองความถี่สูง 6.9A VCM เครื่องยนต์กลมเสียง Micro Direct Drive Motor
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, โครงการเกี่ยวกับแสง, อุปกรณ์เลเซอร์, สารกึ่งตัวนำ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
มอเตอร์สั่นสะเทือนความถี่สูง 25 วอลต์สําหรับหุ่นยนต์ endoscopic
| ประเภทมอเตอร์: | มอเตอร์สั่นสะเทือน |
|---|---|
| แรงสูงสุด: | 20.5น |
| ขนาด: | 10mm x 10mm x 3mm |
74mm ความกว้าง ความเร็วสูง Vibratory Flat Linear Voice Coil Motors สําหรับเครื่องมือเครื่องจักร CNC 12.3N ความแรงต่อเนื่อง
| Warranty: | 3months-1year |
|---|---|
| Model Number: | VCAP0030-0200-00A |
| Continuous Force: | 12.3N |
มอเตอร์ VCM เครื่องดําเนินเสียงระดับความถี่สูงที่ใช้สําหรับหุ่นยนต์อัตโนมัติ
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโดสโคป, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
คุณภาพดี ความแม่นยําสูง โมเตอร์ห่วงเสียง การปรับปรุงมืออาชีพ
| Batch Number: | YET-YQDJ13 |
|---|---|
| Cost: | Low |
| Force: | High |
SUPT Motion Voice Coil Motor Actuator TBD Micro Voice Coil Actuator เครื่องขับเคลื่อนเสียง
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์): | 26.9 |
|---|---|
| พลังการออก: | จะแจ้งภายหลัง |
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโดสโคป, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |
เครื่องยนต์สอยเสียงระดับความถี่สูง VCAB ซีรี่ย์ สายเสียงสอยสําหรับอุปกรณ์ตรวจสอบความแม่นยํา
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รูปแบบสินค้า: | VCAB0087-0563-00A |
| น้ําหนัก: | 177ก |
294N 50 มิลลิเมตร สต็อค มักเนติก มอเตอร์ เสียง โค้ล มอเตอร์เร่งสูง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโดสโคป, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
มอเตอร์ไฟฟ้าความเร่งสูง เครื่องขับเคลื่อนโค้ลขนาดเล็ก
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
มอเตอร์ไฟฟ้าอัดแรงต่ํา เครื่องดําเนินแบบเส้นตรง มอเตอร์โค้ลเสียงตอบสนองสูง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |

