ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ robot direct drive linear motor ] การจับคู่ 65 ผลิตภัณฑ์.
ตัวกระตุ้นขดลวดเสียงเชิงเส้นตอบสนองรวดเร็วขนาดกะทัดรัดสำหรับระบบอัตโนมัติและหุ่นยนต์
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | VCAB0436-0187-00A |
| น้ำหนัก (กรัม): | 648 |
Hiah Performance Linear Voice Coil Actuator สําหรับงานอัตโนมัติอุตสาหกรรม
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | VCAB0105-0164-00A |
| น้ำหนัก (กรัม): | 150 |
มอเตอร์ Voice Coil เชิงเส้นตอบสนองสูงแม่นยำสูงสำหรับระบบอัตโนมัติและเซมิคอนดักเตอร์
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | VCAB0044-0059-00A |
| น้ำหนัก (กรัม): | 43 |
เครื่องดําเนินสายเสียงสายตอบสนองสูง สําหรับการตรวจสอบแผ่นแผ่นครึ่งประสาท
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | VCAB0044-0075-00A |
| น้ำหนัก (กรัม): | 38.6 |
2.6N เครื่องดําเนินการที่มีประสิทธิภาพสูง เครื่องดําเนินการความเร็วสูงที่มีปารามิเตอร์ควบคุมที่ทันสมัย
| Speed: | High Speed (rpm) |
|---|---|
| Resistance: | DC |
| Actuator Constant: | 2.6N/W |

