ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high speed linear voice coil actuator ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องดําเนินเสียงสอยความถี่สูง VCM Voice Coil Motor สําหรับการควบคุมวาล์ว
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, กล้องจุลทรรศน์, เลนส์ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
มอเตอร์โค้ลเสียงเชิงเส้นความเร่งเร็วสูงและความแม่นยําสูงสําหรับเครื่องเชื่อมสาย
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| พีค ฟอร์ซ: | 33น |
| วิธีการดำเนินการ: | สายเสียง |
น้ําหนักเบา เครื่องดําเนินเสียงเสียงเส้นตรง VCAP เครื่องยนต์เส้นเล็ก ความเร่งสูง
| น้ําหนัก: | แสง |
|---|---|
| พลัง: | 26W |
| หมายเลขแบทช์: | ยัง-YQDJ58 |
เครื่องยนต์เสียงเชิงเส้นความละเอียดสูงเสียงต่ํา เครื่องยนต์เรียบสําหรับอุปกรณ์ครึ่งประสาท
| ระดับเสียง: | ต่ํา |
|---|---|
| คําสําคัญ: | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสตรง |
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
เครื่องยนต์สายเสียงทรงสี่เหลี่ยมความเร็วสูง สําหรับเครื่องขับเคลื่อนแขนหุ่นยนต์อุตสาหกรรม
| คุณสมบัติการป้องกัน: | ปิดล้อมทั้งหมด |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | VCAS0013-0343-00A |
| วิธีควบคุม: | อิเล็กทรอนิกส์ |
มอเตอร์กลมเสียงเส้นตรงความแม่นยําสูง เสียงต่ําเสียงดัง VCAH ซีรี่ย์ มอเตอร์กลมเสียง
| กำลังส่งออก: | สูง |
|---|---|
| พลังประเมิน: | 2500N |
| ช่วงปัจจุบัน: | 4.2A |
มอเตอร์โค้ลเสียง VCM ความตอบสนองสูง เครื่องดําเนินโค้ลเสียงความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งสูง
| น้ําหนัก: | แสง |
|---|---|
| พลัง: | 2500N |
| โวลเตชั่น: | กระแสตรง |
มอเตอร์โค้ลเสียงหมุนความถี่สูง ความเร็วสูง สําหรับการจับฟอกเลเซอร์
| ความเร็ว: | ความเร็วสูง |
|---|---|
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
| แรงบิดต่อเนื่อง: | 0.1 นิวตันเมตร |
เครื่องขับเคลื่อนกลมเสียงง่าย เครื่องขับเคลื่อนกลมขนาดเล็กแบบเรียบ สําหรับอุตสาหกรรมเครื่องมือไมโคร
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
เครื่องยนต์โค้ลเสียงเส้นความถี่สูงสําหรับการผลิตอิเล็กทรอนิกส์ 3C
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รุ่นผลิตภัณฑ์: | VCAB0087-0563-00A |
| น้ำหนัก (กรัม): | 177 |

