ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high speed linear voice coil actuator ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งสูง สายเสียงสอยกลมจานเสียงสอยกลมจาน
| Operating Temperature: | Wide |
|---|---|
| Product Name: | Linear Voice Coil Actuator |
| Stroke Length: | 4mm |
มอเตอร์โค้ลเสียงเส้น 19 มิลลิเมตร ความแม่นยําสูง 29 วอลต์ มอเตอร์ DC
| ความแม่นยำของตำแหน่ง: | สูง |
|---|---|
| ช่วงปัจจุบัน: | 4.9ก |
| การแก้ไข: | สูง |
เครื่องดําเนินเสียงสอยสี่เหลี่ยม เครื่องดําเนินแม่เหล็กดันสูง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
42.7 ระยะแรงดัน สายเสียงสายเสียง สายเสียงสายเสียงระดับความละเอียดสูง
| Force Output: | High |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | High |
| Voltage Range: | 42.7 |
โมดูลมอเตอร์โค้ลเสียงเส้นสําหรับเครื่องตัดเลเซอร์แผ่นบาง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | VCAH0040-0240-00A |
| จังหวะทั้งหมด: | 24มม |
มอเตอร์แม่เหล็กถาวร XY มอเตอร์โค้ลเสียงเชิงเส้น ความแม่นยําสูง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
ความเร็วสูง เครื่องดําเนินเสียงโค้ลเสียงที่ตั้งอยู่โดยสมบูรณ์ ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งเสียงโค้ลมอเตอร์
| Continuous Force: | 4.2N |
|---|---|
| Product Name: | Fully House Voice Coil Actuator |
| Voltage: | 26.6V |
2500N เครื่องยนต์สายเสียงสอยเสียง ใช้น้ําหนักต่ํา เครื่องเคลื่อนที่แม่เหล็กเสียงสอยเสียง
| Voltage Range: | 5.4V |
|---|---|
| Stroke Length: | 3mm |
| Current Range: | 1.2A |
มอเตอร์ขดลวดเสียงเชิงเส้นความแม่นยำสูงสำหรับการควบคุมการเคลื่อนที่ขนาดเล็กของเซมิคอนดักเตอร์
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | VCAB0262-0112-00A |
| น้ำหนัก (กรัม): | 285 |
SUPT Motion Voice Coil Motor Actuator TBD Micro Voice Coil Actuator เครื่องขับเคลื่อนเสียง
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์): | 26.9 |
|---|---|
| พลังการออก: | จะแจ้งภายหลัง |
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโดสโคป, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |

