ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ high speed linear voice coil actuator ] การจับคู่ 175 ผลิตภัณฑ์.
2500N มอเตอร์กลมเสียงเส้น 6.2 มม ความยาวชัก มอเตอร์ DC เส้น
| กำลังส่งออก: | สูง |
|---|---|
| การแก้ไข: | สูง |
| พลังประเมิน: | 2500N |
ความยาวของช็อต 75 มิลลิเมตร Linear Motor Actuator อลูมิเนียมสับสนธิ
| Current: | 4A |
|---|---|
| Weight: | Low |
| Stroke Length: | 75mm |
มอเตอร์ VCM Voice Coil ความละเอียดสูงที่มีการตั้งตําแหน่งแม่นยําสําหรับอุปกรณ์การแพทย์
| จังหวะ: | 6.4มม |
|---|---|
| ขนาด: | ขนาดเล็ก |
| การแก้ไข: | สูง |
การตั้งตําแหน่งแม่นยําสูง การตอบสนองสูง มอเตอร์โค้ลเสียงหมุนสําหรับการสแกนแสง
| คุณสมบัติการป้องกัน: | ปิดล้อมทั้งหมด |
|---|---|
| การใช้งาน: | ผลิตภัณฑ์อัตโนมัติ |
| โวลเตชั่น: | 6.7V |
High Acceleration Hollow Core Motor Voice Coil Actuator For Optical Focusing
| วัสดุ: | อัลลอยอลูมิเนียม |
|---|---|
| รุ่นผลิตภัณฑ์: | VCAD0120-0200-00A |
| การชดเชย: | แปรง |
มอเตอร์ VCM Voice Coil ความแม่นยําสูง มัณฑิตถาวร มินิมอเตอร์เสียงต่ํา
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, จักรยานไฟฟ้า, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, กล้องจุลทรรศน์, เลนส์, เลนส์ออปติคอล, อุปกร |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
ความรู้สึกสูง เครื่องขับเคลื่อนเสียงเสียงเต็มบ้าน น้ําหนักเบา VCM เครื่องขับเคลื่อนเสียง
| น้ําหนัก: | แสง |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 100 ล้านครั้ง |
| หมายเลขแบทช์: | YET-YQDJ64 |
Custom Fully House Voice Coil Actuator เครื่องปั๊มการแพทย์แบบเส้นตรงมิกรออเตอร์ความถี่สูง
| Stroke Length: | 12mm |
|---|---|
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
| Weight: | Light |
4.9A ปัจจุบัน Linear Voice Coil มอเตอร์เร่งสูง Compact Linear Actuator
| Peak force: | 65N |
|---|---|
| Noise Level: | Low |
| Type: | Rectangular Type Actuator |
การทดสอบความแม่นยํา เครื่องยนต์ห่วงเสียง ความถี่สูง Outlet Type Voice Coil Actuator
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
|---|---|
| Connector: | Molex |
| Resolution: | Hight |

