ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ linear voice coil actuator low noise ] การจับคู่ 93 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องขับเคลื่อนมอเตอร์เส้นตรงความแม่นยําสูง เครื่องขับเคลื่อนเสียงเส้นตรงแบบสี่เหลี่ยม
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| ประเภท: | เซอร์โวมอเตอร์ |
| ความถี่: | 50 |
เครื่องผลิตคลื่นสายแรงสูง เครื่องผลิตคลื่นเสียงสายความซ้ําซ้ําสูง
| ความแม่นยำของตำแหน่ง: | สูง |
|---|---|
| ความจุ: | สูง |
| เชิงเส้น: | สูง |
มอเตอร์โค้ลเสียงเส้น 19 มิลลิเมตร ความแม่นยําสูง 29 วอลต์ มอเตอร์ DC
| ความแม่นยำของตำแหน่ง: | สูง |
|---|---|
| ช่วงปัจจุบัน: | 4.9ก |
| การแก้ไข: | สูง |
เครื่องยนต์สอยเสียงเชิงเส้นความละเอียดสูงที่มีกําลังผลิตสูง สําหรับอุตสาหกรรมอัตโนมัติ
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | High |
| Repeatability: | High |
เครื่องยนต์เสียงเชิงเส้นความละเอียดสูงเสียงต่ํา เครื่องยนต์เรียบสําหรับอุปกรณ์ครึ่งประสาท
| ระดับเสียง: | ต่ํา |
|---|---|
| คําสําคัญ: | มอเตอร์ไฟฟ้ากระแสตรง |
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
มอเตอร์กลมเสียงหมุน 0.22N.m เครื่องดําเนินกลมเสียงหมุน สําหรับอุตสาหกรรม
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 15.5V |
| วัสดุ: | อลูมิเนียมสลัด |
เครื่องดําเนินเสียงหมุนระบายความละเอียดสูง 20 ° การเคลื่อนไหวกระบวนการเคลื่อนไหว
| เสียง: | ต่ำ |
|---|---|
| พลัง: | 2W |
| แรงบิด: | 0.77 นิเมตร |
มอเตอร์โค้ลเสียงเชิงเส้น 12 ชั่วโมง ความซ้ําซ้ําสูง เครื่องดําเนินโค้ลเสียงไมโคร
| Speed Range: | High Speed |
|---|---|
| Linearity: | High |
| Load Capacity: | High |
เครื่องดําเนินมอเตอร์เส้นความเร็วสูง เครื่องดําเนินเสียงไมโครโวสต์สกูลเสียงต่ํา VCAS Series
| Positioning Accuracy: | 0.1mm |
|---|---|
| Stroke Length: | 34mm |
| Material: | Aluminum Alloy |
มอเตอร์โค้ลเสียง VCM ความตอบสนองสูง เครื่องดําเนินโค้ลเสียงความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งสูง
| น้ําหนัก: | แสง |
|---|---|
| พลัง: | 2500N |
| โวลเตชั่น: | กระแสตรง |

