ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ linear voice coil actuator low noise ] การจับคู่ 93 ผลิตภัณฑ์.
X-Y Motion Flat Type Linear Voice Coil Actuator เสียงต่ํา เสียงต่ํา
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, UAV, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, กล้องจุลทรรศน์, เลนส์ |
|---|---|
| ประเภท: | เซอร์โวมอเตอร์ |
| การก่อสร้าง: | แม่เหล็กถาวร |
เครื่องดําเนินเสียงแบบเส้นความเร็วสูง เครื่องขับเคลื่อนเสียงแบบเรียบ
| Positioning Accuracy: | High |
|---|---|
| Force: | High |
| Lifetime: | Long |
เครื่องดําเนินเสียงสายเสียงเสียงเสียงเสียงเสียงต่ํา ความแม่นยําในการตั้งตําแหน่งสูง
| Stroke Length: | 6.8mm |
|---|---|
| Product Name: | Linear Voice Coil Actuator |
| Positioning Accuracy: | High |
24V Linear Voice Coil Actuator VCAB ซีรี่ย์ มอเตอร์กล่องเสียงขนาดเล็ก
| Linearity: | High |
|---|---|
| Force Output: | High |
| Voltage Range: | 24V |
16 มิลลิเมตร สต็อค ลินีเรียร์ โวสต์โค้ล อคจิวเตอร์ VCAP ซีรีส์ ลินีเรียร์ โวสต์โค้ล มอเตอร์
| Force: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
เครื่องดําเนินสายเสียงแบบลินเนียร์แบบคอมแพคต์ มอเตอร์สายเสียง Vcm ความเร็วสูง
| Duty Cycle: | High |
|---|---|
| Operating Temperature: | Wide |
| Size: | Compact |
เครื่องดําเนินเสียงสายความถี่สูง เครื่องดําเนินเสียงสายเสียงสายไฟฟ้าแบบเรียบ
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, เครื่องใช้ในบ้าน, UAV, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการแพทย์, กล้องจุล |
|---|---|
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
| แรงบิด: | คำขอ |
XY Axis Linear Voice Coil Actuator Flat Motors สําหรับอุตสาหกรรมเครื่องมือขนาดเล็ก
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น: | VCAP0030-0200-00A |
| การใช้: | BOAT รถยนต์ เครื่องใช้ในบ้าน เครื่องยนต์ไร้คนขับ เครื่องพิมพ์ 3D มิกรอสโกป โรบอต เครื่องอัดลมทางการแ |
เครื่องดําเนินเสียงสาย 6.8 มิลลิเมตร ความแรงสูง เครื่องดําเนินเสียงสายไมโคร
| Noise Level: | Low |
|---|---|
| Lifetime: | Long |
| Voltage: | 8.2V |
มอเตอร์กลมเสียงเส้นตรงความแม่นยําสูง เสียงต่ําเสียงดัง VCAH ซีรี่ย์ มอเตอร์กลมเสียง
| กำลังส่งออก: | สูง |
|---|---|
| พลังประเมิน: | 2500N |
| ช่วงปัจจุบัน: | 4.2A |

