ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ linear voice coil actuator low noise ] การจับคู่ 93 ผลิตภัณฑ์.
อายุการใช้งานยาว ความกระแทกเสียงต่ํา VCM Voice Coil Motor สําหรับอุตสาหกรรมอัตโนมัติ
| ขนาด: | ขนาดเล็ก |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 7.9ก |
| เสียง: | ต่ํา |
ความรู้สึกสูง เครื่องขับเคลื่อนเสียงเสียงเต็มบ้าน น้ําหนักเบา VCM เครื่องขับเคลื่อนเสียง
| น้ําหนัก: | แสง |
|---|---|
| ตลอดชีวิต: | 100 ล้านครั้ง |
| หมายเลขแบทช์: | YET-YQDJ64 |
เครื่องดําเนินเสียงสอยอัตราต่อเนื่องแม่นยําสูง สําหรับระบบชิ้นส่วนเครื่องจักรกล
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |
|---|---|
| พิมพ์: | ไมโครมอเตอร์ |
| แรงบิด: | คำขอ |
7.2 มิลลิเมตร ครบถ้วนเครื่องขับเคลื่อนเครื่องขับเคลื่อนเสียง
| การรับประกัน: | 3เดือน-1ปี |
|---|---|
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, รถจักรยานไฟฟ้า, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |
| ประเภท: | ไมโครมอเตอร์ |
Custom Fully House Voice Coil Actuator เครื่องปั๊มการแพทย์แบบเส้นตรงมิกรออเตอร์ความถี่สูง
| Stroke Length: | 12mm |
|---|---|
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
| Weight: | Light |
2500N มอเตอร์กลมเสียงเส้น 6.2 มม ความยาวชัก มอเตอร์ DC เส้น
| กำลังส่งออก: | สูง |
|---|---|
| การแก้ไข: | สูง |
| พลังประเมิน: | 2500N |
มอเตอร์กลมเสียงแบบสี่เหลี่ยม มอเตอร์ไฟฟ้าเส้นตรงระดับเสียงต่ํา
| Stroke Length: | 34.3mm |
|---|---|
| Weight: | 40g |
| Speed: | Hight |
การทดสอบความแม่นยํา เครื่องยนต์ห่วงเสียง ความถี่สูง Outlet Type Voice Coil Actuator
| Type: | Micro Output Shaft Motor |
|---|---|
| Connector: | Molex |
| Resolution: | Hight |
SUPT Motion Voice Coil Motor Actuator TBD Micro Voice Coil Actuator เครื่องขับเคลื่อนเสียง
| แรงดันไฟฟ้า (โวลต์): | 26.9 |
|---|---|
| พลังการออก: | จะแจ้งภายหลัง |
| การใช้งาน: | เรือ, รถยนต์, UAV, การพิมพ์ 3 มิติ, กล้องจุลทรรศน์, กล้องเอนโดสโคป, หุ่นยนต์, เครื่องช่วยหายใจทางการ |

